Rukia hadi maudhui
Watusmart Printing Solutions

Paper Bags za Mishikio

Paper Bags za Mishikio

Paper Bags za Mishikio

Mifuko ya khaki yenye mishikio, yenye nembo yako — inafaa boutique, mikahawa na zawadi.

Kuanzia 350/=
Kiwango cha chini 100 pcs
Muda wa kazi siku 1

350/=

  • Delivery Mikoa YoteTanzania nzima na Zanzibar
  • Ubora wa UchapishajiRangi imara, kazi ya kudumu
  • Bei ya JumlaPunguzo kwa oda kubwa
  • Msaada wa HarakaTupigie au WhatsApp

Maelezo

Mifuko yetu ni imara sana kwa mahitaji ya kubeba vitu hata vya kuanzia kilo3 mpaka kilo10. Tunaweka nembo yako kwa juu kabisaa.

Bidhaa Zinazofanana

Tazama zote