Maarufu
43 picha
Mifuko ya Salfeti (Viroba)
Viroba imara vya kuwekea unga, mchele, mbolea, misumari na vyakula vya mifugo — vinaprintiwa nembo yako.
Delivery BURE Dar es Salaam kwa oda kuanzia 300,000/=
Mifuko ya salfeti (viroba) ya kuwekea mchele, unga, sukari, maharage, korosho na vyakula vya mifugo — yenye nembo yako kabisa.
Maarufu
43 picha
Viroba imara vya kuwekea unga, mchele, mbolea, misumari na vyakula vya mifugo — vinaprintiwa nembo yako.
Maarufu
16 picha
Mifuko ya kuhifadhi mchele yenye nembo yako — ndiyo tunayowatengenezea Katani, Mtujina na Victoria Super Sembe.
Maarufu
7 picha
Vifungashio vya korosho, karanga, ubuyu, maziwa ya unga na lishe — ujazo wa gramu 100 hadi kilo 1.
Maarufu
3 picha
VIROBA VYA KUWEKA VYAKULA VYA KUKU NI KUANZIA 980TSHS TUPIGIE 0683557564
2 picha
Mifuko ya ujazo wa kilo 5 (5KG net) kwa mchele, sukari na maharage yenye nembo yako.
Mifuko ya vyakula vya kuku na mifugo — kama tunavyomtengenezea King Animal Feeds, Zanzibar.