Paper Bags za Khaki Nyeupe
Mifuko ya khaki ya rangi nyeupe inayoonyesha rangi za logo yako vizuri zaidi.
Bei kwa mahitaji
Uliza Bei
Delivery BURE Dar es Salaam kwa oda kuanzia 300,000/=
Mifuko migumu na imara ya cotton inayotumika tena na tena — nembo yako inaendelea kutangaza.
Mifuko ya khaki ya rangi nyeupe inayoonyesha rangi za logo yako vizuri zaidi.
Maarufu
3 picha
VIROBA VYA KUWEKA VYAKULA VYA KUKU NI KUANZIA 980TSHS TUPIGIE 0683557564
Maarufu
7 picha
Overcoat za viwandani zenye nembo ya kampuni — bei ni 28,000/= tu kwa koti moja.
Maarufu
Hii ni Mifuko maalum kwa wateja wako wa "VIP" biashara yako inahitaji umaalum huu.